MÁY NẠP ẮC QUY KHỞI ĐỘNG ĐỀ JQST-1500
Máy nạp ắc quy và khởi động đề Shuguang JQST-1500 giúp cung cấp điện năng cho ắc quy nhanh chóng
| Mã sản phẩm : | JQST-1500 |
| Hãng sản xuất : | KOCU |
| Điện áp : | 220-240V |
| Tần số : | 50-60Hz |
| Điện áp ra : | 12V/24V |
| Cường độ dòng : | 1500A |
| Dung lượng bình ac-quy : | |
| Đồng hồ : | |
| Đóng gói : | 400mm x 380mm x 890mm |
| Bảo hành : | 12 tháng |
Máy nạp ắc quy Shuguang JQST-1500 hoạt động với công suất đầu vào 3.5/30 KVA, đem đến khả năng sạc mạnh mẽ, giúp ắc quy nhanh chóng được nạp đầy điện. Máy cho nguồn điện áp ra 12/24V, thích hợp với nhiều thiết bị và động cơ khác nhau. Dòng khởi động đề 1.500A giúp máy khởi động nhanh, dễ dàng.