Máy hàn khí Co2 – Máy hàn MIG Model FY-5500/2E
    Mã sản phẩm : FY-5500/2E
    Hãng sản xuất : FY-TECH
    Điện áp : 380V-400V 3pha
    Tần số : 50/60Hz
    Dòng vào định mức : 23.4A
    Điện áp không tải : 35A/17V – 500A/39V
    Phạm vi dòng hàn : 21-46A
    Điện áp hàn : 35-500A
    Chu kỳ tải : 35%
    Đường kính dây hàn :
    Kích thước : 880 x 470 x 890mm